Laser Yankan Machine don 3M VHB Tef

Mirgine-zuwa-Roll Laser Yankan Machine don 3M™ VHB™ Tef mai gefe Biyu

Kaset na 3M™ VHB™ layi ne na kaset ɗin kumfa mai gefe biyu wanda aka gina daga mannen acrylic masu girma waɗanda ke samuwa a cikin nau'ikan girma dabam. Idan aka kwatanta da kaset ɗin kumfa mai gefe biyu na gargajiya, kaset na 3M™ VHB™ suna da ikon samar da ɗaurin ƙarfi na ban mamaki kuma suna da juriya da sassauci. A cikin samar da masana'antu, 3M™ VHB™ kaset ɗin mannewa yana buƙatar daidaita su zuwa buƙatun buƙatun, waɗanda aka samar tare da ainihin siffar, dacewa da aikin da ake buƙata.

Laser yankanfasaha ce da ke amfani da katako mai ƙarfi na Laser don daidaitaccen yanke siffofi ko ƙira daga kayan. Yawancin kayan 3M sun dace sosai don yanke laser zuwa takamaiman ƙayyadaddun bayanai da bukatun masana'antu.

Goldenlaser ya ci gabadijital Laser mutu cuttersan ƙera shi don samar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ayyuka da ci gaba da yanke ayyukan da ke damun masu canzawa a yau.

Injin Laser Nasiha

Goldenlaser yana ba da injunan yankan Laser na dijital don mirgina don 3M VHB Tef ɗin Sided Biyu

Goldenlaser ta Laser mutu yankan inji aka gyara da kuma kaga ga high yi tef tana mayar don cimma daidai, m yanke ingancin da high gudun ci gaba da mirgine yankan.

Model No.

Saukewa: LC350

Saukewa: LC230

Max. yankan nisa

mm 350

mm 230

Max. yankan tsayi

Unlimited

Max. nisa na ciyarwa

mm 370

mm 240

Max. diamita na yanar gizo

mm 750

400mm

Max. gudun yanar gizo

120m/min

60m/min

(dangane da ikon Laser, abu da yanke tsarin)

Daidaito

± 0.1mm

Tushen Laser

CO2 RF Laser

Ƙarfin Laser

150W / 300W / 600W

100W / 150W / 300W

Kewayon fitarwa ikon Laser

5% - 100%

Tushen wutan lantarki

380V 50/60Hz Mataki na uku

Diamita

L3700 x W2000 x H1820mm

L2400 x W1800 x H1800mm

Nauyi

3500KG

1500KG

Kalli Mirgine Laser Yanke Kaset 3M VHB a Aiki

Babban kaset kamar 3M VHB Tapes suna ɗaukar laser CO2 a tsawon 9.3 ko 10.6 microns sosai. Ƙaƙwalwar Laser ɗin da sauri yana dumama kuma yana vaporizes kayan a cikin hanyarsa, yana haifar da tsabta, daidaitaccen yanke ta cikin kauri na laminate. Bugu da ƙari, fasaha na yankan Laser kuma za'a iya daidaita shi don kawai yanke ta takamaiman yadudduka yayin barin sauran. Ana kiran wannan tsari da "yanke kiss".

Amfanin Laser Yanke 3M™ VHB™ Tef

Laser die-yanke yana ba da fa'idodi da yawa ga masu canza tef na 3M, gami da: haɓaka tsarin taro, inganta tsarin masana'anta da haɓaka ingancin kaset ɗin mannewa na al'ada.

- Babu Kudin Kayan aiki

Tare da yankan mutuwa na al'ada, siffofi na musamman na iya zama tsada a farashin kayan aiki. Tare da yankan laser ba a buƙatar farashin kayan aiki, saboda babu kayan aiki, sai dai laser kanta! Yanke mutuwar Laser yana taimakawa wajen kawar da ajiya, lokutan jagora, da farashin mutuwar gargajiya.

- Babban Madaidaici

Tare da yankan mutuwa na al'ada, saduwa da wasu tsammanin haƙuri akan sassa masu rikitarwa na iya zama ƙalubale. Yankewar mutuwa na Laser yana ba da ingantaccen daidaito da ƙarin juriya, yana ba da damar ƙirƙirar ƙarin hadaddun geometries.

- Ƙarfafa sassauci a cikin ƙira

Ɗaya daga cikin ɓarna na yin amfani da yankan mutuwa na al'ada shine cewa da zarar an yi kayan aiki zai iya zama da wuya a daidaita. Wani amfanin Laser mutu yankan shi ne cewa zane canje-canje za a iya yi da sauri, kuma akwai Unlimited yankan hanyoyi samuwa.

- Machining mara lamba, Babu kayan aiki

Lokacin yankan tef ɗin VHB™ tare da abin yankan mutuwa na al'ada ko abin yankan wuƙa, ruwan wuƙa na iya yin dusar ƙanƙara cikin sauƙi saboda mannen tef ɗin VHB™ dake manne da ruwa. Duk da haka, Laser yankan ne mara lamba tsari ba tare da wani kayan aiki lalacewa.

- Haɓaka ingancin Edge

3M VHB kaset suna sauƙin canza laser zuwa kowane sifa ko bayanin martaba. Tare da ko ba tare da fina-finai masu ɗaukar hoto da masu layi na kariya ba, masu gefe guda ɗaya ko masu gefe guda biyu na iya zama yankan Laser mai tsabta, haifar da tsabta, daidaitattun gefuna.

- Cikakkun Yanke, Yanke Kiss & Rubuta akan Layout iri ɗaya

Tare da Laser mutu yankan, akwai iri-iri na musamman iyawa da ayyuka zažužžukan samuwa, ciki har da cikakken yankan (yanke ta), sumba yanke, engraving a kan wannan layout.

Aikace-aikace na Laser Yanke

Ana amfani da yankan kashe Laser don inganta matakai, aikace-aikace, da samarwa a cikin masana'antu daban-daban ciki har da lantarki, mota, bugu, marufi, likitanci, aikin ƙarfe, aikin katako, HVAC da sauran masana'antu na musamman.

Laser yankan 3m tef yi zuwa takardar

Laser yankan tef na 3M zuwa takarda

Lokacin da kuke buƙatar kawai-in-lokaci masana'antu, Laser fasaha ne manufa tana mayar bayani. Injin da ke da wannan damar suna haɓaka daidaiton samar da ku gabaɗaya ta hanyar tabbatar da tsaftataccen layuka da cikakkun bayanai kan samfuran da kuka gama. Kuna iya yin la'akari da yankan Laser idan a halin yanzu kuna canza abubuwan da aka gyara daga kayan masu zuwa:

Ana neman ƙarin bayani?

Kuna son samun ƙarin zaɓuɓɓuka da wadatar suGoldenlaser Machines da Maganidon ayyukan kasuwancin ku? Da fatan za a cika fom na ƙasa. Kwararrun mu koyaushe suna farin cikin taimakawa kuma za su dawo gare ku da sauri.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Bar Saƙonku:

whatsapp +8615871714482