A CISMA2019, GOLDEN Laser ya sake zama abin mayar da hankali ga masana'antar. GOLDEN Laser yana inganta "Digital Laser Solution" wanda aka yi shekaru da yawa kuma ya dace da CISMA2019 "Smart Sewing Factory Technology and Solutions". Daga cikin na'urorin laser da ke nuna, akwai "masana'antu masu wayo" waɗanda suka dace da buƙatun samarwa na atomatik na umarni masu girma; akwai kuma "cibiyoyin injina" waɗanda ke biyan bukatun mutum ɗaya, ƙananan batches, da saurin amsawa.
Part 1. JMC jerin Laser sabon na'ura
TheJMC jerin Laser sabon na'urawanda aka baje kolin a wannan baje kolin babban baje koli neCO2 Laser sabon na'ura ga masana'antu m kayan(misali masana'anta na fasaha da masana'anta masana'antu) tare da babban matakin sarrafa kansa. GOLDEN Laser ya kammala isar da samfura da yawa tare da iyakar faɗin sama da mita 3.5. TheLaser sabon na'urayana da halaye na madaidaicin madaidaici, babban sauri, ba tare da kulawa ba, babban kariya, da dai sauransu, kuma yana magance matsalar abinci mai sassauƙa.
Kashi na 2. SUPERLAB
Tare da haɓaka masana'antar yadi da sutura, aikace-aikacen sabbin kayan aiki da haɓaka sabbin matakai sune fifikon bincike da haɓaka kowane iri. SUPERLAB da muka kawo wannan lokacin kayan aiki ne mai kaifi don R&D da haɓaka keɓaɓɓen keɓaɓɓu. SUPERLAB ba kawai ya haɗa duk fasahar sarrafa Laser ba, har ma yana da ayyukan daidaitawa ta atomatik, mayar da hankali ta atomatik, sarrafa maɓalli ɗaya, da sauransu, wanda ya dace da sauƙin amfani.
Sashe na 3. Ƙarni na biyar "akan-da-fly engraving yankan" jerin
A kan CJSMA2019, an fi son "sake zanen-tashi & yankan" na GOLDEN Laser musamman. Faɗin binciken galvanometer na tsarin Laser ya kai mita 1.8 kuma yana da ingantaccen tsarin hangen nesa.
A kan-site nuni na yadin da aka saka tufafi ne cikakken atomatik slitting yankan, da aiki gudun ne har zuwa 400 m / h, da kullum aiki iya aiki ne a kan 8000 m, wanda zai iya maye gurbin kusan ɗari da ayyuka.
Bugu da ƙari, wannan na'ura na Laser ba shi da wani ƙuntatawa akan tsari, kuma yana iya gama slitting da yanke a lokaci guda ba tare da buƙatar sarrafa na biyu ba. Ya zarce kayan aikin laser na gargajiya kuma shine na'urar yankan Laser na farko tare da mafi girman inganci a China.
Sashe na 4. Tsarin yankewa da tattarawa ta atomatik
"Smart Factory" ba ya rabuwa da aiki da kai. Don ƙananan kayan yadi kamar takalma, huluna da kayan wasan yara, GOLDEN Laser ya haɓaka tsarin yankewa da tattarawa ta atomatik.
Tsarin ya haɗu da ayyuka na daidaitaccen ciyarwa ta atomatik, yankan Laser da rarrabuwar mutum-mutumi da palletizing, daidaitaccen samar da layin taro. Tare da tsarin MES wanda GOLDEN LASER ya ɓullo da kansa, za a iya aiwatar da bita ba tare da mutum ba. Tsarin rarrabuwa ya dace da nau'ikan nau'ikan injunan yankan Laser na GOLDEN Laser, injunan alamar Laser da sauran samfuran.
Part 5. Vision Scanning Laser Yankan Machine
Vision scanning Laser sabon ne Ace fasaha na GOLDEN Laser. Na biyu-ƙarni hangen nesa Ana dubawa Laser sabon na'ura ga rini-sublimation yadudduka rage thermal watsa sakamako na Laser a gefen kayan, da kuma sabon ingancin ne ƙwarai inganta. A lokaci guda kuma, tsarin hangen nesa, tsarin isar da kayan aiki da tsarin yanke motsi yana haɓakawa, yana sanya madaidaicin yanke mafi girma, samar da sauri, da ingantaccen aiki da kai.
Part 6. Smart hangen nesa jerin
A cikin jerin hangen nesa mai kaifin baki, GOLDEN Laser yana ba da haɗe-haɗe da yawa. Kyamara guda ɗaya ko kyamarar masana'antu biyu zaɓi ne. Za'a iya ƙara tsarin kamara don faci da tsarin hangen nesa na CAM don bugu na dijital. Smart hangen nesa Laser abun yanka ne zama dole taushi ikon dijital bugu aiki factory.
A zamanin yau, tare da ci gaba da ci gaba na "Masana'antu 4.0", "Internet", da "Made in China 2025", GOLDEN Laser daukan "Made in China 2025" a matsayin jagorar dabarun, mai da hankali kan babban layin masana'antu na fasaha, kuma an ƙaddara. don ƙirƙira da ci gaba da yin ƙarfi da ƙoƙari don cimma babban ci gaba mai inganci, samar da ƙarin samfura masu ƙima don masana'antu na ƙasa.