Golden Laser yana gayyatar ku don halartar 2016 SGIA Expo - Buga na Musamman & Fasahar Hoto
Lambar Boot: 3601
Satumba 14-16
Cibiyar Taro ta Las Vegas - Tsakiyar 3150 Paradise Rd, Las Vegas, Nevada 89109
GOLDEN Laser – Laser Yanke Magani don Sublimation Printing Textile
Kayayyakin Nunawa:
I. Super Wide Outdoor Graphics Atomatik Laser Cutter CJGV-320400LD+100AF
Aikace-aikacen → Babban zane / nunin waje / Tutoci / Banners / Tufafi na Talla
Siffofin
• Non-lamba tsari a cikin murdiya free sabon ingancin
• Nisa ƙafa 10.5 ci gaba da yankan kan tsayin ƙafafu 32
• Babu iyakancewar siffofi
• Live yanke don rama da sublimation shrinkage lahani
Ƙayyadaddun inji | |||
Yanke Yanke | 3200mm × 4000mm (126 ″ × 157 ″) | Yankin dubawa | 1600mm × 1000mm (63 ″ × 39 ″) |
Nau'in Laser | CO2 RF karfe Laser tube | Ƙarfin Laser | 70 Watt / 150 Watt |
Tsarin Motsi | Servo tsarin mota | Tsarin Sanyaya | Ruwan sanyi mai yawan zafin jiki |
Ƙarfafa Tsarin | 3KW fan mai shayewa, 550W shaye fan | Software | Vision CUT |
Sararin Samaniya | 9600mm × 4666mm × 2046mm (378″× 184″× 80″) | Jimlar Amfani da Wuta | 13KW |
II. Babban Gudun Sublimation Buga Tufafin Laser Cutter CJGV-160130LD+80AF
Aikace-aikace → Rigar keke / Swimwear / ƙwallon ƙafa / ƙwallon kwando / wasan hockey sawa / sawa mai daɗi / keɓantaccen rigar ƙungiyar
Siffofin
• Babban saurin yanke. Sama da saiti 500 a kowace rana
• Diyya mai lalacewa
• Babban madaidaicin ± 0.5mm
• Ma'aunin UL / CSA / FDA
Ƙayyadaddun inji | |||
Yanke Yanke | 16mm × 1300mm (63 ″ × 51″) | Yankin dubawa | 1600mm × 800mm (63 ″ × 31 ″) |
Nau'in Laser | CO2 RF karfe Laser tube / CO2 gilashin Laser tube | Ƙarfin Laser | 150 wata |
Tsarin Motsi | Servo tsarin mota | Tsarin Sanyaya | Ruwan sanyi mai yawan zafin jiki |
Ƙarfafa Tsarin | 1.1KW fan mai shayewa, 550W shaye fan | Software | Vision CUT |
Sararin Samaniya | 4316 × 3239mm × 2046mm (170″ × 127″ × 80″) | Jimlar Amfani da Wuta | 9KW |