Yanke da sassaƙa fata tare da na'ura na Laser Laser Fata abu ne mai ban sha'awa mai ban sha'awa kuma ana amfani dashi a yankan Laser, zane-zane da etching don ƙirƙirar nau'ikan samfuran da suka haɗa da takalma, jakunkuna, lakabi, belts, mundaye da walat. Dukansu fata na gaske da na wucin gadi na iya zama yanke laser. Da zarar fata ta yanke ya haifar da hatimi a kan kayan da ke dakatar da duk wani ɓarna, wanda shine g ...
By Golden Laser
Ƙirƙirar ƙirar ƙira tana da mahimmanci idan aka zo ga ƙira da kera kayan sawa masu inganci. Ƙananan kuskure ɗaya a cikin tsarin yankan masana'anta na iya zubar da kyan gani na tufafi gaba ɗaya. Samun komai daidai, ko da yake, kuma kayan tufafi, ko ya zama kayan wasan ninkaya, jeans ko riguna, na iya zama mai ban sha'awa da gaske. GOLDEN Laser yana alfahari da samar da las ...
A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar buga kayan masaku ta haɓaka cikin sauri. Tare da sababbin fasahohi, sababbin kayan aiki da sabon tsarin kasuwanci da ke fitowa, masana'antun masana'antu na gargajiya suna haɓaka saurin canji. Golden Laser ya kasance koyaushe yana bin manufar "fasahar dijital ta atomatik don haɓaka canjin masana'antu na gargajiya" da kuma resea mai ɗorewa ...
Kafet, a matsayin ɗaya daga cikin manyan ayyukan fasahar tarihi na duniya, ana amfani da shi sosai don gidaje, otal-otal, dakin motsa jiki, dakunan nuni. motoci, jirgin sama, da dai sauransu Yana da ayyuka na rage hayaniya, zafin jiki da kuma ado. Kamar yadda muka sani, sarrafa kafet na yau da kullun yana ɗaukar yankan hannu, shears na lantarki ko yankan mutuwa. Yankewar hannu shine ƙarancin gudu, ƙarancin daidaito da ɓata kayan aiki. Ko da yake e...
Laser yanke sarrafa kansa a hankali an yi amfani da shi sosai a masana'antar yadi da sutura, godiya ga madaidaicin mashin ɗinsa, sauri, aiki mai sauƙi da babban matakin sarrafa kansa. Golden Laser na fasaha hangen nesa Laser tsarin ana amfani da ko'ina don yankan daban-daban buga tufafi, shirts, kara, siket da taguwar, plaid, maimaita juna da sauran high-karshen tufafi. "Uranus" jerin ...
Aikin Laser shine mafi yawan aikace-aikacen tsarin laser. Dangane da tsarin hulɗar tsakanin katako na Laser da kayan, ana iya raba aikin Laser kusan zuwa sarrafa zafin jiki na Laser da tsarin ɗaukar hoto. Sarrafa thermal na Laser shine amfani da katako na Laser akan saman kayan don samar da tasirin zafi don kammala aikin, gami da ...
Ana amfani da yankan Laser don keɓancewa don ƙirar haute couture. Amma yayin da masu amfani suka fara sha'awar wannan fasaha, kuma fasahar ta kasance cikin sauƙi ga masana'antun, ya zama ruwan dare don ganin siliki da fata da aka yanke Laser a cikin tarin titin jirgin sama. MENENE YANKE LASER? Yanke Laser hanya ce ta masana'anta da ke amfani da Laser don yanke kayan. Duk abubuwan da aka...
Waɗannan fatunan fafutuka na zane-zanen da fasahar Laser ke yi, yadda ƙirar zane-zane iri-iri masu rikitarwa! Laser engraving da hollowing zane, Beauty zuwa kasan zuciyata! Wannan shi ne Laser m yanke zane, da takalma da ake kira: Laser-Yanke Suede Illusion Pump Laser m karin daki-daki, Takalma zama mafi m.
Mutane suna ƙara mai da hankali kan wasanni da kiwon lafiya, yayin da takalman wasanni da tufafi suna ƙara yawan buƙatu. Ta'aziyyar kayan wasanni da numfashi yana da matukar damuwa ta alamar kayan wasanni. Yawancin masana'antun suna neman canza masana'anta daga kayan masana'anta da tsarin, suna ciyar da lokaci mai yawa da ƙoƙari don haɓaka masana'anta masu ƙima. Akwai yadudduka masu dumi da dadi da yawa...