Maganin Goldenlaser da aka keɓe don yanke Laser na iska yana tabbatar da inganci, aminci da ceto, amsawa da haɓakawa da haɓaka jakunkunan iska da ake buƙata ta sabbin matakan aminci. Dokokin tsaro na iya canzawa a ɓangaren jakar iska, amma ƙa'idodin inganci sun kasance masu tsauri. Ta hanyar haɗa daidaito, aminci da sauri, fasahar yankan jakunkuna na Laser na musamman na Goldenlaser yana tabbatar da haɓaka yawan aiki da sassauƙa yayin da yake riƙe kyakkyawan ingancin yankewa.
Tsarin Yankan Laser don Samar da Jakar iska
→GOLDENLASER JMC SERIES → Babban Madaidaici, Mai sauri, Mai sarrafa kansa sosai
HANYAR GARGAJIYAVS.YANKAN LASER
Amfanin Yankan Jakar iska da Laser
Yanke Multi-Layer, yankan 10-20 yadudduka a lokaci guda, ceton 80% na aiki idan aka kwatanta da yankan Layer guda.
Ayyukan dijital, ƙira da haɗin kai, babu buƙatar gina kayan aiki ko canji. Bayan yankan Laser, za a iya amfani da guntuwar yankan kai tsaye don ɗinki ba tare da wani aiki ba.
Yankewar Laser shine yankan thermal, yana haifar da hatimi ta atomatik na yankan gefuna. Haka kuma, yankan Laser yana da daidaitattun daidaito kuma ba'a iyakance shi ta hanyar zane-zane ba, yawan amfanin ƙasa yana da girma kamar 99.8%.
Haɗuwa da fasahar ci-gaba ta duniya da daidaitattun samarwa, injin yankan Laser yana da aminci, barga kuma abin dogaro. Fitar da injin yau da kullun shine saiti 1200. (An ƙididdige ta hanyar sarrafa sa'o'i 8 a kowace rana)
Mahimman abubuwan da aka gyara ba su da kulawa, ba su buƙatar ƙarin abubuwan amfani, kuma suna tsada kawai kusan 6 kWh a kowace awa.
Laser sabon inji yana amfani da 600 watt CO2 RF Laser a matsayin Laser tushen. Yanzu yanke kayan jakar iska guda 20 a lokaci guda.
Allon nuni na na'urar yankan Laser akan shafin yana nuna cewa 3 sets na layout guda ɗaya a cikin tsari, ta amfani da masana'anta nisa 2580mm, yanke lokaci game da mintuna 12.
GAME DA DATA
Na'urar yankan Laser na iya yanke saiti 60 na jakunkunan iska kowane minti 12 (Layer 20 × 3 sets)
Kimanin saiti 300 a kowace awa (saitin 60 × (60/12))
Dangane da lokacin aiki na sa'o'i 8 a kowace rana, ana iya yanke kusan saiti 2400 kowace rana.
Ana buƙatar aikin hannu ɗaya kawai.
Abubuwan amfani kawai suna buƙatar 6kwh a kowace awa.
Dalilai Hudu don zaɓar GOLDENLASER JMC SERIES Laser Cutting System
1. Madaidaicin ciyarwar tashin hankali
Babu mai ciyar da tashin hankali da zai sauƙaƙa karkatar da bambance-bambancen a cikin tsarin ciyarwa, yana haifar da haɓaka aikin gyara na yau da kullun; Feeder na tashin hankali a cikin ingantaccen gyarawa a ɓangarorin biyu na kayan a lokaci guda, tare da jawo isar da zane ta atomatik ta abin nadi, duk tsari tare da tashin hankali, zai zama cikakkiyar gyara da daidaitaccen ciyarwa.
2. Yanke saurin sauri
Rack da pinion motsi tsarin sanye take da high-ikon Laser, kai zuwa 1200 mm / s yankan gudun, 8000 mm / s2saurin hanzari.
3. Tsarin rarrabawa ta atomatik
Cikakken tsarin rarrabawa ta atomatik. Yi kayan ciyarwa, yankan, rarraba lokaci ɗaya.
4. Daidaita girman girman babban yankan yankan Laser
2300mm × 2300mm (90.5 inch × 90.5 inch), 2500mm × 3000mm (98.4 inch × 118 inch), 3000mm × 3000mm (118 inch × 118 inch), Ko na zaɓi.
Ma'aunin Fasaha na Injin Yankan Laser
Tushen Laser | CO2 RF Laser |
Ƙarfin Laser | 150 watt / 300 watt / 600 watt / 800 watt |
Wurin aiki (W×L) | 2500mm × 3500mm (98.4" × 137.8") |
Teburin aiki | Vacuum conveyor aiki tebur |
Yanke gudun | 0-1200mm/s |
Hanzarta | 8000mm/s2 |
Matsakaicin daidaitawa mai maimaitawa | ≤0.05mm |
Tsarin motsi | Yanayin layi na tsarin motsi na servo, Babban madaidaicin tuƙi |
Tushen wutan lantarki | AC220V± 5% / 50Hz |
Tsarin tallafi | AI, BMP, PLT, DXF, DST |
Zabuka | Mai ciyarwa ta atomatik, sanya digo ja, alƙalami mai alama, tsarin Galvo, kai biyu |
JMC SERIES Laser YANKAN NASHIN SHAWARAR MISALIN
→Saukewa: JMCJG-230230LD. Wurin aiki 2300mmX2300mm (90.5 inch × 90.5 inch) Laser Power: 150W / 300W / 600W / 800W CO2 RF Laser
→Saukewa: JMCJG-250300LD. Wurin aiki 2500mm × 3000mm (98.4 inch × 118 inch) Laser Power: 150W / 300W / 600W / 800W CO2 RF Laser
→Saukewa: JMCJG-300300LD. Wurin aiki 3000mmX3000mm (118 inch × 118 inch) Laser Power: 150W / 300W / 600W / 800W CO2 RF Laser
……
Da fatan za a tuntuɓi GOLDEN LASER don ƙarin bayani. Amsar ku na tambayoyi masu zuwa za su taimake mu bayar da shawarar injin da ya fi dacewa.
1. Menene babban abin da ake buƙata na sarrafa ku? Laser yankan ko Laser engraving (alama) ko Laser perforating?
2. Wani abu kuke buƙatar aiwatar da laser?
3. Menene girman da kauri na kayan?
4. Bayan sarrafa Laser, menene za a yi amfani da kayan aiki? (Aikace-aikacen) / Menene samfurin ku na ƙarshe?
5. Sunan kamfanin ku, gidan yanar gizonku, Imel, Tel (WhatsApp…)?