Injin Yankan Laser don Ƙarshen Lakabi

Laser Die Yankan Machine don Lakabi

TheLaser mutu sabon na'uraƙera da ƙera ta Golden Laser ne m mafita ga yi-zuwa mirgina ko mirgine-to-sheet gama na labels. Cikakken tsarin laser na dijital, maye gurbin gargajiya na inji mutu yankan, damar da sauri mayar da martani ga short-gudu umarni da muhimmanci rage downtime da kuma halin kaka.

Injin da aka Shawarar

Bayani dalla-dalla na Golden Laser ta biyu misali model na lakabin Laser sabon inji
Tushen Laser CO2 RF Laser
Ƙarfin Laser 150W / 300W / 600W
Mafi Girman Yanar Gizo mm 350
Matsakaicin Nisa na Ciyarwa mm 370
Max diamita na Yanar Gizo mm 750
Max Gudun Yanar Gizo 120m/min(dangane da ikon Laser, abu da yanke tsarin)
Daidaito ± 0.1mm
Girma L3700 x W2000 x H1820 (mm)
Nauyi 3500KG
Tushen wutan lantarki 380V 50/60Hz Mataki na uku
Tushen Laser CO2 RF Laser
Ƙarfin Laser 100W / 150W / 300W
Mafi Girman Yanar Gizo mm 230
Matsakaicin Nisa na Ciyarwa mm 240
Max diamita na Yanar Gizo 400mm
Max Gudun Yanar Gizo 60m / min (dangane da ikon Laser, abu da yanke tsarin)
Daidaito ± 0.1mm
Girma L2400 x W1800 x H1800 (mm)
Nauyi 1500KG
Tushen wutan lantarki 380V 50/60Hz Mataki na uku

Modular Design

Sigar ƙima ta LC350 mai hankali ce, babban tsarin yankan Laser mai saurin mutuwa tare da na'ura mai juzu'i, ƙirar gabaɗaya gabaɗaya, yana mai da ita cikakkiyar mafita don kammala lakabin dijital. Ana iya daidaita shi tare da ɗimbin zaɓuɓɓukan juyawa don ƙara ƙimar samfuran ku da samar da inganci ga layin samarwa ku.

Tsarin tsari

kwancewa

A kwance tare da rufaffiyar madauki da sarrafa tashin hankali
Max unwinder diamita: 750mm

Tsarin Jagorar Yanar Gizo

Jagorar gidan yanar gizo na lantarki tare da firikwensin jagorar gefen gefen ultrasonic

Lamination

Tare da shafts na pneumatic guda biyu da kwancewa / baya

Laser Yankan

Za a iya sanye da shidaya ko biyu Laser scan shugabannin. Ana iya daidaita kawunan laser uku ko fiye;Multi-tasha Laser aiki(Galvo Laser da XY gantry Laser) suna samuwa.

Slitter

Zabin shear slitter ko reza slitter

Rewinder + Cire Matrix

Rewinder ko Dual rewinder. Tare da rufaffiyar madauki tsarin kula da tashin hankali yana tabbatar da ci gaba da tashin hankali. 750 mm matsakaicin diamita mai juyawa.

Don masana'antar buga alamar dijital, Golden Laser'sLaser mutu cuttersiya aiki da kyau tare da duk pre-latsa da post-latsa tsarin (misali Rotary mutu yankan, lebur gado mutuwa yankan, allo bugu, flexo bugu, dijital mutuwa yankan, varnish, laminating, zafi stamping, sanyi tsare, da dai sauransu). Muna da abokan hulɗa na dogon lokaci waɗanda za su iya ba da waɗannan raka'a na zamani. Goldenlaser na cikin gida ɓullo da software da tsarin sarrafawa sun dace da su.

Jagorar Yanar Gizo

Flexo Printing & Bambanci

Lamination

Rijista Alamar Sensor da Encoder

Tsage ruwan wukake

Zane

Canza Zabuka

Golden Laser ne iya customizing Laser mutu yankan inji don daidaita your takamaiman bukatun ta ƙara da converting kayayyaki. Sabbin layin samarwa naku ko na yanzu na iya amfana daga zaɓuɓɓukan juyawa masu zuwa.

Yanke daga Roll zuwa Roll

Yanke daga Roll zuwa Sheet

Yanke daga Roll zuwa Stickers

Cutar Coronament

Mai Tsabtace Yanar Gizo

Lambar Bar(koLambar QR) Rabincier

Semi-rotary / Flatbed Die-yanke

Flexo bugu da varnishing

Ciwon kai Lamination

Lamination tare da Liner

Tsari mai sanyi

Zafafa Stamping

Mai Maki Na Baya

Dual Rewinder

Slitter - Zaɓuɓɓukan tsagawar ruwan wukake ko yanke reza

Waste Matrix Rewinder tare da Alamar Shifter da Masu Bugawa na baya

Zane

Mai Tattara Sharar Ko Mai Canjawa Don Ta Yanke

Binciken Lakabi na Bace da Ganewa

LC350/LC230 Label Laser Yankan Injin Features

Kwararrenmirgine dandali na aiki, Yanayin sarrafa layin taro na dijital.

Haɗin hanyoyin rajista guda biyu,KamarakumaMark Sensor, yana ba da damar yankan daidai.

Rukunin bayanai na cikina yankan tsarin sigogi don saitin dannawa ɗaya.

Thealgorithm mai hankalina software iyahanzarta sauri da raguwa ta atomatikbisa ga tsarin yanke.

Lakabi mai tsayi(tsawon har zuwa mita 2) kuma ana iya yanke shi lokaci ɗaya.

Shigarwa tare da sauƙi. Goyi bayan jagora mai nisa na shigarwa, ƙaddamarwa da kulawa.

Rijistar kyamara na zaɓi da tsarin mai karanta lambar bar (QR code).

Canje-canjen aiki a kan tafiya:

Canjin aikin atomatik yana ba da damar ayyuka da yawa da aka buga akan nadi ɗaya ta hanyar karanta lambar barcode (ko lambar QR) na kowane aiki, wanda ke canza yanke bayanai ta atomatik ba tare da sa hannun mai amfani ba.

Yanke mara yankewa

Ana loda yankan fayiloli ta hanyar barcode (ko lambar QR)

Daidaiton rajista na XY: ± 0.1mm

Rage sharar kayan abu

Mafi kyawun abokin tarayya don firintocin dijital

Amfanin Laser mutu yankan

Saurin juyowa

Ana iya sarrafa gajerun gudu cikin sauri. Kuna iya ba da isar da rana ɗaya don nau'ikan lakabi masu yawa.

Ajiye farashi

Babu kayan aiki da ake buƙata, adana jarin jari, lokacin saiti, sharar gida da sararin ajiya.

Babu iyaka na graphics

Takamaiman hotuna masu sarƙaƙƙiya za a iya yanke Laser cikin sauri.

Babban gudun

Tsarin Galvanometric yana ba da damar laser katako don motsawa da sauri. Expandable dual Laser tare da yankan gudun har zuwa 120 m / min.

Yi aiki da yawa na kayan aiki

M takarda, matt takarda, kwali, polyester, polypropylene, BOPP, fim, nuni abu, abrasives, da dai sauransu.

Ya dace da nau'ikan aiki daban-daban

Yanke, sumbata-yanke, hudawa, ƙwaƙƙwaran micro, zane-zane, yin alama, ...

Laser mutu-cutter fasali

Label Laser sabon aikace-aikace

Abubuwan da ake Aiwatar da su:

PET, takarda, takarda mai rufi, takarda mai sheki, takarda matte, takarda roba, takarda kraft, polypropylene (PP), TPU, BOPP, filastik, fim, fim ɗin PET, fim ɗin microfinishing, fim ɗin lapping, tef mai gefe biyu,3M VHB, tef mai nuni, da dai sauransu.

 Filin Aikace-aikace:

Labels / Stickers & Decals / Buga & Marufi / Fina-finai & Kaset / Fina-finan Canja wurin zafi / Fina-Finan Retro Reflective / Adhesive / 3M Tefs / Kaset ɗin Masana'antu / Kayan Abrasive / Motoci / Gasket / Membrane Canjawa / Lantarki, da sauransu.

An tsararru na lakabin Laser yankan samfurori

Haƙiƙan samfuran yankan labule ta amfani da na'urar yankan yankan Laser daga zinari

Watch lakabin Laser die-cutters suna aiki a aikace

LC350 Label Laser Die-Cutter

LC230 Label Laser Die-Cutter

Ana neman ƙarin bayani?

Kuna so ku sami zaɓuɓɓuka da samuwa dangane da Laser sabon tsarin da mafitadon ayyukan kasuwancin ku? Da fatan za a cika fom na ƙasa. Kwararrun mu koyaushe suna farin cikin taimakawa kuma za su dawo gare ku da sauri.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Bar Saƙonku:

whatsapp +8615871714482