Laser Yankan Tufafin roba

Maganin Yankan Laser don Yaduwar Ruɓa

Laser yankan inji daga GOLDENLASER ne musamman m, inganci da sauri ga yankan kowane irin yadi. Yadudduka na roba kayan yadi ne da aka yi daga wanda mutum ya yi maimakon filaye na halitta. Polyester, acrylic, nailan, spandex da Kevlar wasu misalai ne na yadudduka na roba waɗanda za'a iya sarrafa su da kyau da laser. Laser katako yana haɗa gefuna na yadin, kuma ana rufe gefuna ta atomatik don hana lalacewa.

Yin amfani da shekaru masu yawa na ilimin masana'antu da ƙwarewar masana'antu, GOLDENLASER yana haɓaka, samarwa da kuma samar da injunan yankan Laser da yawa don sarrafa kayan masarufi. An ƙera su don samar da masana'antun kayan masarufi ko masu kwangila tare da na'urorin laser na zamani don haɓaka haɓakar gasa da kuma taimaka musu don biyan bukatun ƙarshen amfani.

Ana samun sarrafa Laser akan yadin roba:

Laser yankan roba yadi

1. Laser yankan

Ƙarfin wutar lantarki na CO2 Laser katako yana ɗauka da sauri ta hanyar masana'anta na roba. Lokacin da ƙarfin laser ya yi girma, zai yanke ta cikin masana'anta gaba ɗaya. Lokacin yankan da Laser, yawancin yadudduka na roba suna yin tururi da sauri, wanda ke haifar da tsabta, gefuna masu santsi tare da ƙananan yankuna da zafi ya shafa.

Laser engraving roba yadi

2. Laser engraving (Laser marking)

Ana iya sarrafa ƙarfin wutar lantarki ta CO2 don cirewa (ƙiƙa) kayan zuwa wani zurfin zurfi. Za a iya amfani da tsarin zane-zane na Laser don ƙirƙirar ƙirƙira ƙira da ƙira a saman kayan yadudduka.

Laser perforating roba Textiles

3. Laser perforation

CO2 Laser yana da ikon tozarta kanana kuma ingantattun ramuka akan yadudduka na roba. Idan aka kwatanta da perforation na inji, Laser yana ba da sauri, sassauci, ƙuduri da daidaito. Laser perforation na yadi yana da kyau kuma mai tsabta, tare da daidaito mai kyau kuma babu wani aiki na gaba.

Amfanin yankan yadin roba ta amfani da Laser:

Yanke sassauƙan kowane siffofi da girma

Tsaftace kuma cikakke yankan gefuna ba tare da ɓarna ba

Ayyukan Laser mara lamba, babu murdiya na abu

Ƙarin haɓaka da inganci

Babban madaidaici - har ma da sarrafa bayanai masu rikitarwa

Babu kayan aiki lalacewa - akai-akai high sabon ingancin

Amfanin injunan yankan Laser na Goldenlaser don masana'anta:

Tsarin atomatik na yadudduka kai tsaye daga nadi tare da na'ura mai ɗaukar hoto da tsarin ciyarwa.

Girman tabo ya kai 0.1mm. Daidai yankan sasanninta, ƙananan ramuka da zane-zane daban-daban masu rikitarwa.

Extra dogon ci gaba da yankan. Ci gaba da yankan zane-zane mai tsayi mai tsayi tare da shimfidar wuri guda wanda ya wuce tsarin yanke yana yiwuwa.

Ana iya yin yankan Laser, zane-zane (alama) da kuma lalata ta akan tsarin guda ɗaya.

Akwai nau'i-nau'i na girman tebur daban-daban don nau'i-nau'i masu yawa.

Za'a iya keɓance teburan aiki masu faɗi da yawa, tsayin tsayi da ƙari.

Za'a iya zaɓar shugabannin biyu, masu zaman kansu biyu masu zaman kansu da shugabannin sikanin galvanometer don ƙara yawan aiki.

Tsarin tantance kyamara don yanke bugu ko rini-sublimated yadi.

Modulolin Alama: Alamar alƙalami ko bugu na tawada-jet suna samuwa don yin alama ta atomatik ga guntukan da aka yanke don aikin ɗinki da rarrabuwa na gaba.

Cikakkun shaye-shaye da tace yankan hayaki mai yiwuwa.

Bayanan kayan aiki don yankan Laser na yadin roba:

carbon fiber ƙarfafa composites

Zaɓuɓɓukan roba ana yin su ne daga nau'ikan polymers ɗin da aka haɗa bisa ga albarkatun ƙasa kamar man fetur. Ana samar da nau'ikan zaruruwa daban-daban daga mahaɗan sinadarai iri-iri. Kowane fiber na roba yana da halaye na musamman da halaye waɗanda suka dace da shi don takamaiman aikace-aikace. Filayen roba guda huɗu -polyester, polyamide (nailan), acrylic da polyolefin - sun mamaye kasuwar yadi. Ana amfani da yadudduka na roba a cikin masana'antu da sassa daban-daban, ciki har da, tufafi, kayan aiki, tacewa, motoci, sararin samaniya, ruwa, da dai sauransu.

Yadudduka na roba galibi suna kunshe da robobi, irin su polyester, waɗanda ke ba da amsa da kyau ga sarrafa Laser. Laser katako yana narkar da waɗannan yadudduka a cikin tsari mai sarrafawa, wanda ya haifar da ɓangarorin da ba su da burr kuma a rufe.

Misalan aikace-aikacen saƙar roba:

Muna ba da shawarar tsarin zinariyalaser masu zuwa don yankan yadudduka na roba:

Ana neman ƙarin bayani?

Kuna da tambayoyi ko akwai abubuwan fasaha da kuke son tattaunawa? Idan haka ne, kuna maraba da tuntuɓar mu! Da fatan za a cika fom ɗin da ke ƙasa. Kwararrun mu koyaushe suna farin cikin taimakawa kuma za su dawo gare ku da sauri.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Bar Saƙonku:

whatsapp +8615871714482