CO2 Laser yankan don takalma, jaka, safar hannu, ......
Amsar samarwa da sauri
Bayarwa da sauri bayan sanya oda, sifili.
Yi umarni daban-daban
Manyan, matsakaici da ƙananan umarni suna karɓa kuma suna ƙara riba.
m high quality
Single ply Laser sabon. Ƙarshen samfurin yana da daidaito mai kyau kuma babu nakasar inji.
Sauƙaƙe ci gaba
Ana sanya mirgine na fata kai tsaye akan na'urar yankan Laser, sannan ciyarwar atomatik da yanke Laser. Rage lokacin shiri kuma ƙara haɓaka aiki.
Rage farashin gudanarwa
Ajiye aiki da kayan aiki. Na'urar Laser ta yanke ta atomatik, kawai buƙatar kula da injin Laser akai-akai.
Samar da dijital
Sa ido na ainihin-lokaci da martani akan bayanan manufa, maƙasudin iya aiki, jadawalin yanzu, lokacin ƙididdigewa, da adadin yanke don daidaita tsari.
Ma'aunin Fasaha
Samfurin NO. | Saukewa: XBJGHY-160100LD |
Nau'in Laser | CO2 DC gilashin tube |
Ƙarfin Laser | 150W×2 |
Wurin aiki | 1600mm × 1000mm |
Teburin aiki | Tebur mai aiki da injin injin injin atomatik |
Tsarin motsi | Servo motor |
Tushen wutan lantarki | AC220V± 5%, 50/60Hz |
Daidaitaccen haɗin kai | Mai sanyaya ruwa mai zafin jiki akai-akai, masu shayarwa, injin damfara |
Tsarin zaɓi na zaɓi | Na'urar tacewa, feeder auto, CO2 RF karfe Laser tube |
Na'urar Laser na Zinariya don Masana'antar Fata da Takalma
Babban Ingantacciyar / Kayan Ajiye / Atomatik / Haɗin kai / Injin Mutum
→ Mixed Typesetting & Mixed Digital Dual Heads Laser Yankan MachineSamfurin Lamba: XBJGHY-160100LD
→Tsarin Yankan Laser na Smart Vision don Rukunin Fabric, Saƙa Fabric da Buga Fabric VampSamfura No.: QMZDJG-160100LD
→ Kai Guda ɗaya / Injin Laser Head Biyu don Kayan Fata da YadiSamfurin Lamba: MJGHY-160100LD(II)
→Mirgine Laser Fata, Zane-zane, Hollowing da Injin naushiSamfurin Lamba: ZJ(3D) -160100LD
→ Piece Fata Laser Punching, Zane, Yankan MachineSamfurin Lamba: ZJ(3D) -9045TB
→Yanke Laser Na atomatik, Zane-zane da Tsarin naushi don Fata, TakalmiSamfura No.: ZJ(3D) -4545
Mixed Typesetting & Mixed Digital Dual Heads Laser Yankan Machine
Ya dace da takalman fata da fata na roba, Takalmin Fata, Yadi & Tufa, Kayan Wasan Wasa mai laushi, Kayan Gida, Jakar fata, da sauransu.
Samfurin Yankan Laser
Digital Mixed Typesetting & Mixed sabon tsarin
1. Mixed Typesetting
A cewar alamu da yawa tare da adadi daban-daban da yawa da ake buƙata, wannan injin ya hade ta ta atomatik tare da haɓaka software na zinari na zinare.
Siffofin
► Golden Laser auto-nesting software dogara ne a kan ci-gaba fasaha da kuma high madaidaicin shirye-shirye da algorithms, tabbatar da mafi kyaun sakamakon rubutawa.
► Dangane da girman hotuna masu yawa da adadin da ake buƙata, ya haɗa nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in tsiro a cikin mafi kyawun hanyar adana kayan, yana mai da shi cikakken amfani.
► Sauƙaƙe matakan aiki, adana lokacin rubutu.
2. Mixed Yankan
Kawukan biyu suna gudana da kansu tare da yankewa da naushi. Biyu Laser shugabannin iya aiwatar daban-daban alamu lokaci guda.
Siffofin
► Tsarin sarrafa motsi na ci gaba & tsarin ƙirar ƙira, cim ma babban ƙwararrun Laser ƙwanƙwasa, layin layi da yankan fasaha a ƙarƙashin babban saurin motsi.
► Tsarin kula da dijital na shugabanni da yawa tare da haƙƙin mallaka na ilimi, keɓaɓɓen algorithms software na ci gaba, aikin taɓawa ɗaya, yana haɓaka ingantaccen tsari don gaurayawan tsarin yankan.
► Processing lokaci ƙwarai shorted, yadda ya dace sosai inganta idan aka kwatanta da na al'ada dual Laser shugabannin kayan aiki.
► Mixed yankan / naushi, duka Laser shugabannin aiwatar a nasu hanyar lokaci guda.
<< Kara karantawa game daMaganin Yanke Laser Fata da Zane